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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
TAMKO LA MKUU WA MKOA WA PWANI KUZUIA UFUNGASHAJI, UUZAJ1

NA UNUNUZI WA BIDHAA KWA MTINDO WA LUMBESA

SHERIA YA VIPIMO MAPITIO YA MWAKA 2002 SURA 340 KIFUNCU 54 (1 )

(c) (p) NA KANLJNl ZAKE ZA MWAKA 2008 KA^A ZILIVYOTANGAZWA KWENYE

GAZCTE LA SERIKALI GN- 16 [NAKATAZA KUFUNGASHA, KUUZA NA KUNUNUA

BIDHAA KWA KUTUMIA VIPIMO VISIVYO PASMI, VEPIMO HIVYO KWA MAJINA

YALIYOZOELEKA KWENYE MAZAO YA KILIMO NA MISITU VINAITWA LUMBESA

NAAUKANGOMBA(KWAZAOLAKOROSHO).

JEDWALE NAMBA 11, KIFUNGU 26 (!) [b) LA SHERIA HIYO LIMETOA

ORODHA YA BIDHAA NA VIPIMO VENAVYOTAKIWA KUTUMIKA WAKATI WA

UFUNGA5HAJI, HAPA NITATAJA BAADHI YA BIDHAA ZINAZOZALISHWA ZAIDI

MKOAN! PWANI NA VIPIMO VINAVYOTAKIWA KUTUMIKA/ KAMA 1FUATAVYO:

1 - MAHINDI/ MTAMA - GUNIA LA KILO 90

2. MKAA - GUNIA LA KILO 30

3. KUNDE/CHOROKO/MBAAZI/KARANGA - GUNIA LA KILO 90

4. MPUNGA - GUNIA LA KILO 75

5. MCHELE -GUNIA LA KILO 100

6. UFUTA -GUNIA LA KILO 90

7- ALIZETI - CUNiA LA KILO 40

8, KOROSHO - GUNIA LA KILO 80



PAMOJA NA HITAJI LA KUTEKELEZA SHERIA ILIYOTAJWA NA KANUNI

ZAKE, LUMBESA PIA INA MADHARA MAKUBWA NA ZAIDI INAATHIRI UCHUMI

WA MKOA NA TAIFA KAMA IFUATAVYO:

1. LUMBESA INASABABISHA SERIKALI KUKUSANYA MAPATO PUNGUFU

2. LUMBESA INAATHIRI MIUNDOMBINU, HASA BARABARA,

MADARAJA NA MABOMBA

3. LUMBESA INAMPUNJA MKULIMA/ MZALISHAJI

4. LUMBESA INAATHIRI AFYA ZA WABEBAJI HIVYO KUPUNGUZA

NGUVU KAZI YA TAIFA

5. LUMBESA INAATHIRI MAISHA, MALI NA KUONGEZA WATEGEMEZI

KUTOKANA NA AJALI, MAGONJWA NA VIFO

KUTOKANA NA HITAJI LA KUTEKELEZA SHERIA TAJWA NA KANUNI ZAKE

NA ILI KUONDOA ATHARI ZINAZOTOKANA NA LUMBESA, NINATOA TAMKO

KWAMBA, "Nl MARUFUKU KWA WAKULIMA, WAZALISHAJI NA

WAFANYABIASHARA MKOANI PWANI KUFUNGASHA, KUUZA AU KUNUNUA

BIDHAA KWA MTINDO WA LUMBESA AU KANGOMBA (KWA ZAO LA

KOROSHO) KUANZIA LEO TAREHE 25 APRILI, 2016. WALE WOTE

WATAKAOKAID! TAMKO HILI WATAADHIBIWA KWA MUJIBU WA SHERIA

ILIYOTAJWA. TAASISI ZOTE ZA USIMAMIZI NA UDHIBITI WA SHERIA ZISIMAMIE

TAMKO HILI NA KUCHUKUA HATUA STAHIKI KWA WALE WOTE

WATAKAOKIUKA".
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