~ JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

08/12/2020

TANGAZO LA ZABUNI

B
“P : KATIBU TAWALA MKOA WA PWANI ANAWAALIKA MAFUNDI, VIKUNDI MBALIMBALI
VYA KIJAMII, TAASISI ZA UMMA NA MAKAMPUNI BINAFSI YENYE SIFA ZA KUOMBA
: ZABUNI MBALIMBALI ZA UJENZ| NA UKARABATI ZINAZOTARAJIWA KUFANYIKA
. KATIKA MKOA WA PWANI AMBAPO MUUNDO UTAKAOTUMIKA NI WA NJIA YA
"FORCE ACCOUNT” MNATAKIWA KUFANYA MAOMBI YA ZABUNI HIZO KWA ‘
UTARATIBU WA KUFIKA OFISI YA KATIBU TAWALA MKOA KWA AJILI YA KUCHUKUA
FOMU ZA MAOMBI NA KUZIREJESHA
A) MIRADI INAYOTANGAZWA:
Na | Namba ya Zabuni Maelezo ya Zabuni Eneo la Mradi
1 RAS/013/2020-21/W/01 | Kufanya Ukarabati wa Nyumba ya kuishi | Kibaha Mjini
, : Mkuu wa Wilaya ya Kibaha
‘ 2 RAS/013/2020-21/W/02 | Kufanya Ukarabati Jengo la Ofisi ya Kibaha Mjini
f | Mkuu wa Mkoa
; 3 RAS/O13/2020-21/W/04 | Kufanya Ukarabati Jengo la Ofisi ya Bagamoyo
Mkuu wa Wilaya Bagamoyo
4 RAS/013/2020-21/Wj05 | Kufanya Ukarabati Jengo la Ofisi ya Rufiji
Mkuu wa Wilaya Rufiji q
,75._ A 5 RAS/013/2020-21/W/06 | Kukamilisha Ujenzi wa Nyumba ya Chalinze A
i3 ‘ Kupumzikia Viongozi Chalinze E
6 RAS/013/2020-21/W/07 | Awamu ya Kwanza ya Ujenzi wa Jengo la | Kibaha Mjini i
Makazi ya Mkuu wa Mkoa wa Pwani
|7 RAS/013/2020-21/W/08 | Ujenzi wa Ofisi ya Afisa Tarafa: -
Msoga - RAS/013/2020/21/W/08A | Chalinze

Msata - RAS/013/2020/21/W/08B | Chali ‘Z:ev'-
Cholesamvula- RAS/013/2020/21/W/08C | Kisarawe
Mkamba - RAS/013/2020/21/W/08D
Mlandizi - RAS/013/2020/21/wW/08
Kibiti - RAS/013/2020;
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B) SIFA ZINAZOHIT/

A KINACHOTAMBULIKA KISHERIA g

« MWOMBAJI ANATAKIWA KULIPIA ADA YA MAOMBI YA SHILINGI 20,000/= i
AMBAYO HAITAREJESHWA A

« AWE NA UZOEFU WA UJENZI WA MAJENGO YA SERIKALI NA BINAFSI
USIOPUNGUA MWAKA MMOJA (01).

e AWE NA UWEZO WA KUSOMA RAMANI YA UJENZI NA KUITAFSIRI.

e BARUA YA SERIKALI YA MTAA IKIWA NA PICHA INAYOMTAMBULISHA
MWOMBAJI

« OFISI YA KATIBU TAWALA MKOA HAILAZIMIKI KUKUBALI GHARAMA YA CHINI

ITAKAYOTOLEWA NA WAOMBAJI.
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2.SIFA ZA KIKUNDI; i}
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e KIWE KIMESAJILIWA i\lA HALMASHAURI YOYOTE NDANI YA MKOA WA PWANI

e KIWE KIMESAJILIWA NA MAMLAKA YA USAJILI WA MAKAMPUNI
(CERTIFICATE OF INCORPORATION)

e KIWE KIMESAJILIWA NA MAMLAKA YA MAPATO (TIN NO)

o KIWE NA LESENI YA BIASHARA INAYOHUSU MASUALA YA UFUNDI NA
UJENZI
WAJUMBE WAKE WAWE WALIOFUZU MASOMO YA MAFUNZO YA UFUNDI 5
MBALIMBALI YAKIWEMO MAJENGO KUTOKA CHUO KINACHOTAMBULIKA. NA ,;
SERIKALI i
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* WASIFU WA WAJUMBE UNAOONYESHA KUSHIRIKI KWENYE KAZI ZA U
| g(KATIBA YA KIKUNDI)
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'GHETI CHA KUTAMBULIWA NA BODI YA WAKANDARASI (CRB CER
"« LESENI YA BIASHARA ‘

~+ CHETI KINACHOTAMBULISHA MLIPA KODI (TIN VAT CERTIFICATE)
« IWE NA CHETI CHA USALAMA KAZINI (OSHA)

MIAKA MIWILI (2).

¢ MAOMBI YAAMBATISHWE NA ADA YA SHILINGI 50,000/= AMBAYO

HAITAREJESHWA.
e OFISI YA KATIBU TAWALA MKOA HAILAZIMIKI KUKUBALI GHARAMA YA CHINI

ITAKAYOTOLEWA NA WAOMBAJI.

C. MAELEKEZO YA JUMLA

BARUA HALISI PAMOJA NA NAKALA, ZILIZOJAZWA KWA USAHIHI NA KUWEKWA
KWENYE BAHASHA ILIYOANDI.E(WA ‘NAMBA NA JINA LA ZABUNI ZIPELEKWE OFISI
YA KATIBU TAWALA MKOA WA PWANI KWA MKONO AU KWA NJIA YA POSTA:

_‘kATIBU TAWALA MKOA

S.L.P 30080-KIBAHA

e UZOEFU WA UJENZI WA MAJENGO YA SERIKALI NA BINAFS| USIOPUNGUA g 2

SIKU YA MWISHO YA KUWASILISHA MAOMBI NI SIKU YA JUMATANO TAREHE
16/12/2020 KABLA YA SAA TANO (5:00) ASUBUHI MAOMBI YATAFUNGULIWA
HADHARANI MARA TU BAADA YA MUDA WA MWISHO WA KUWASILISHA NA MBELE

- YA WAOMBAJI KATIKA UKUMBI MKUBWA WA MIKUTANO WA JENGO LA OFI V
 MKUU WA MKOA WA PWANI NA WAOMBAJI WOTE WATAFANYIWA USAILI BAAL
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