
TANGAZO 

 

KATIBU TAWALA MKOA WA PWANI ANAPENDA 

KUWAKUMBUSHA WANANCHI WOTE WANAOKUJA KUPATA 

HUDUMA KATIKA OFISI YA MKUU WA MKOA WA PWANI KUWA 

HUDUMA ZOTE ZINATOLEWA BURE BILA MALIPO YEYOTE. 

HUDUMA HIZO ZITATOLEWA KUANZIA SAA 2:00 ASUBUHI 

MPAKA SAA 9:30 ALASIRI. 

HIVYO WANANCHI WOTE MNATAARIFAIWA KUWA HUDUMA 

ZOTE ZA SERIKALI NI BURE. NA KAMA ITATOKEA KUNA 

MALIPO BASI MALIPO HAYO YATAFANYIKA KWA KUPEWA 

KUMBUKUMBU NAMBA (CONTROL NUMBER) NA SI 

VINGINEVYO. 

KATIBU TAWALA ANAWATADHARISHA WANANCHI 

WASIKUBALI KUFANYA MALIPO YA AINA YEYOTE YALE KWA 

KUTUMA FEDHA KWENYE SIMU KWANI WATAKUWA 

WAMETAPELIWA. 

PIA ANAWATAHADHARISHA WANANCHI WOTE  ENDAPO 

WATADAIWA FEDHA KWA AJILI YA KUPATIWA HUDUMA BASI 

WATOE TAARIFA MARA MOJA KWENYE OFISI ZA UTAWALA 

ZILIZOPO KATIKA OFISI YA MKUU WA MKOA 

 

MWISHO KABISA ANAWAKUMBUSHA KUWA HUDUMA ZOTE 

ZA SERIKALI NDANI YA OFISI YA MKUU WA MKOA NI BURE 

NA HAKUNA MALIPO YA AINA YEYOTE ILE 

ASANTE SANA 


