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MTANDAO WA BARABARA MKOA WA PWANI

MCHANGANUO WA BARABARA

Barabara Kuu Km 503.66 

Barabara za Mkoa Km 875.75 

Jumla Km 1,379.41

Barabara za Lami Km 553.377

Changarawe /udongo Km 826.033 
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Uk. 1,Kiamb na.1
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TAARIFA YA UTEKELEZAJI

4 January 2023 KIKAO CHA BODI YA BARABARA - MKOA WA PWANI

1.0 TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA KAZI ZA MATENGENEZO KWA MWAKA WA 

FEDHA  2021/22 KUANZIA JUNI, 2022- OKTOBA, 2022

Matengenezo  ya Barabara

 Mpango wa matengenezo 2021/22

Bajeti: shilingi bilioni 25.505

Kwa matengenezo mbalimbali ya barabara.

 Fedha zilizopokelewa hadi Mwishoni mwa mwezi Oktoba 2022

Shilingi bilioni 25.505 sawa na 100% ya bajeti

 Matumizi hadi kufikia mwisho wa mwezi wa Oktoba 2022

Shilingi bilioni 22.623 sawa na 88.7% ya fedha zilizopokelewa

kwa matengenezo ya Km 1,501.12 na madaraja 87.

TANROADS Pwani

Uk. 2-3, Jedwali na.2



TAARIFA YA UTEKELEZAJI
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2.0 TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA

MWAKA WA FEDHA 2021/22 KATIKA KIPINDI CHA KUANZIA MWEZI

JUNI, 2022 HADI OKTOBA 2022
Miradi  Midogo ya Maendeleo

 Mpango 2021/22

Ujenzi na ukarabati wa Km 61.28

Bajeti: Shilingi bilioni 16.641

1) Shilingi bilioni 15.206 ni kutoka Mfuko mkuu wa Serikali

2) Shilingi milioni 885.290 ni kutoka mfuko wa Barabara

TANROADS Pwani

Uk. 3-7, Jedwali. Na. 3 -5



TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA 

MWAKA WA FEDHA 2021/22 HADI OKTOBA 2022

Baadhi ya miradi iliyotekelezwa ni kama ifutavyo;

 TAMCO-Vikawe-Mapinga (km 3.6,Sh Milioni.4,900)

 Kisarawe- Maneromango (km 1.25,Sh Milioni 2,090)

 Mlandizi – Chalinze - Ngerengere (Ukarabati km 2.5,Sh Milioni
1,500)

 Kwa Mathias - Msangani (km 2.65,Sh Milioni 2,630)

 Kwa Mfipa-Chuo cha Uongozi (km 0.7,Sh Milioni 1,000)

 Mkuranga-Kisiju (km 0.2,Sh Milioni 200)

 Utete –Nyamwage (km 0.1,Sh Milioni 100)

 Barabara za Bagamoyo mjini (km 0.195,Sh Milioni 220)
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Uk. 5-6, Jedwali. Na. 4 -5



UTEKELEZAJI WA KAZI ZA MAENDELEO KWA MWAKA WA 
FEDHA 2021/22 ZILIZOFANYIKA HADI KUFIKIA OKTOBA 
2022

Fedha zilizopokelewa na Matumizi hadi Mwishoni mwa mwezi Oktoba 2022

Shilingi Milioni 3,367.454 zilipokelewa toka Mfuko Mkuu wa Serikali na

Shilingi Milioni 849.737 toka Mfuko wa Barabara.

 Jumla ya shilingi milioni 679.290 zimetumika kulipa miradi inayofadhiliwa
na mfuko wa Barabara ambayo ni sawa na 79.94% ya kiasi
kilichopokelewa.

 Kwa upande wa miradi inayofadhiliwa na mfuko mkuu wa Serikali jumla ya
shilingi milioni 3,367.454 zilitumika kulipa miradi ambayo ni sawa na
100.00% ya kiasi kilichopokelewa.
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Uk. 3



MPANGO WA KAZI MWAKA WA FEDHA 2022/23
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3. MPANGO WA KAZI ZA MATENGENEZO NA MIRADI YA
MAENDELEO KWA MWAKA WA FEDHA 2022/23

Bajeti ya Kuu: Shilingi Bilioni 47.022

Bajeti ya Matengenezo: Shilingi Bilioni 23.379

Bajeti ya Maendeleo: Shilingi Bilioni 23.643

TANROADS Pwani

Uk. 7-14 Jedwali na.6-10



MPANGO WA KAZI MWAKA WA FEDHA 2022/23

Matengenezo  ya Barabara

 Jumla ya shilingi bilioni 23.379

zimepangwa kutumika kufanya matengenezo

mbalimbali ya barabara na madaraja

 Barabara kuu kiasi cha shilingi bilioni

11.909 na

 Barabara za mkoa shilingi bilioni 11.470
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Uk. 7-14 Jedwali na.6-10



MPANGO WA KAZI MWAKA WA FEDHA 2022/23

Matengenezo  ya Barabara-Maeneo yatakayowekwa taa za barabarani na za 
kuongozea magari

1.Taa za barabarani-Barabara kuu

4 January 2023 KIKAO CHA BODI YA BARABARA - MKOA WA PWANI

S/n Jina la barabara Idadi
(Nos)

Eneo husika

1 Kibaha-Ngerengere 333 Mail Moja,Mkoani,Mlandizi na chalinze,

2 Chalinze-Manga 40 Lugoba na Msata

3 Kongowe-
Malendego

106 Vikindu, 
Kisemvule,Mkuranga,Ikwiriri,Nyamwage

4 Bagamoyo-Msata 42 Bagamoyo mjini.

Uk. 20



MPANGO WA KAZI MWAKA WA FEDHA 2022/23

S/n Jina la barabara Idadi (Nos) Eneo husika

1 Kilindoni-Rasmkumbi 77 Kilindoni Port kwenda Airport, Kilindoni Port 
kwenda Utende na Rasmkumbi

2 Pugu-Kisarawe 102 Minaki,Kisarawe na Kazimzumbwi
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Matengenezo  ya Barabara-Maeneo yatakayowekwa taa za barabarani 
na za kuongozea magari

2.Taa za barabarani-Barabara za Mkoa

Uk. 20



MPANGO WA KAZI MWAKA WA FEDHA 2022/23

Matengenezo  ya Barabara-Maeneo yatakayowekwa taa za barabarani na za 
kuongozea magari

3.Taa za kuongozea magari
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S/n Jina la barabara Eneo husika

1 Kibaha-Mlandizi Kwa Mathias 

2 Kibaha-Mlandizi Mlandizi mjini

Uk. 20



MPANGO WA KAZI MWAKA WA FEDHA 2022/23

Matengenezo  ya Barabara-Maeneo yatakayowekwa maegesho ya 
Waendesha Pikipiki (Boda boda) kupunguza Msongamano 
barabarani
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S/n Jina la barabara Eneo husika

1 Kibaha-Mlandizi Maili Moja

2 Kongowe-Mkuranga Vikindu

Uk. 20



MPANGO WA KAZI MWAKA WA FEDHA 2022/23

Matengenezo  ya Barabara ili kupunguza Msongamano barabarani
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S/n Jina la barabara Eneo husika

1 Barabara ya zamani ya Morogoro kati
ya Kibaha na Chalinze.

Maili Moja,ATN-Picha ya
Ndege,Picha ya Ndege-Msufini-
Mlandizi-Ruvu -JKT

2 Barabara ya Kilwa (Kongowe-
Malendego) 

Upanuzi wa barabara ya Kilwa
hasa maeneo ya Vikindu na
Kisemvule

Uk. 20-21



MPANGO WA KAZI MWAKA WA FEDHA 2022/23

Miradi ya maendeleo

 Jumla ya shilingi bilioni 23.6434 zilipangwa kwa ajili ya

ukarabati, ujenzi na usanifu wa barabara mbalimbali kwa

mwaka wa fedha 2022/23.

 Ambapo Shilingi bilioni 21.824 ni kutoka Mfuko mkuu
wa Serikali na Shilingi milioni 1.820 ni kutoka mfuko
wa Barabara
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Uk. 7-14 Jedwali na.6-10



UTEKELEZAJI MWAKA WA FEDHA 2022/23
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4. TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA KAZI ZA MATENGENEZO
MWAKA WA FEDHA 2022/23

TANROADS Pwani

Uk. 8



UTEKELEZAJI WA KAZI ZA MATENGENEZO YA BARABARA 
KWA KAZI ZA MWAKA WA FEDHA 2022/23

Matengenezo ya Barabara hadi kufikia Desemba 2022

Jumla ya Mikataba 44 yenye thamani ya shilingi bilioni 22.21 sawa na
asilimia 95.00 ya mpango imetiwa Saini.

Mikataba 23 yenye thamani ya shilingi milioni 13.620 imeshapata
Msamaha wa kodi ya ongezeko la thamani (VAT).

Mikataba 21 iliyobaki ipo katika hatua za mwiso za maombi ya msamaha
wa kodi.

Utekelezaji wa kazi za matengenezo umefikia asilimia 60.
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UTEKELEZAJI WA KAZI ZA MATENGENEZO YA BARABARA 
KWA KAZI ZA MWAKA WA FEDHA 2022/23

Matengenezo ya Barabara hadi Desemba 2022

FEDHA ZILIZOPOKELEWA NA MATUMIZI

 Jumla ya shilingi bilioni 13.942 zimepokelewa kwa ajili

ya kazi za matengenezo ya barabara.

 Shilingi bilioni 11.088 zimelipwa kwa makandarasi

wanaotekeleza miradi ya mwaka wa fedha 2022-23
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UTEKELEZAJI MWAKA WA FEDHA 2022/23
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5. TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO
MWAKA WA FEDHA 2022/23

TANROADS Pwani

Uk. 14



UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO MWAKA WA 
FEDHA 2022/23

Miradi ya maendeleo hadi kufikia Desemba 2022

Jumla ya Mikataba 15 yenye thamani ya shilingi bilioni 22.46 sawa
na asilimia 95.00 ya mpango imetiwa Saini.

Mikataba 14 yenye thamani ya shilingi milioni 21.337 imeshapata
Msamaha wa kodi ya ongezeko la thamani (VAT).

Mkataba 1 uliobaki ipo katika hatua za mwisho za maombi ya
msamaha wa kodi.

Utekelezaji wa kazi za maendeleo umefikia asilimia 45.

 Miradi 3 kati ya 4 ya usanifu ilikuwa imetiwa saini ili kumpata
mhandisi mshauri.
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Uk. 14



UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO MWAKA WA 
FEDHA 2022/23

Miradi ya maendeleo hadi Desemba 2022

FEDHA ZILIZOPOKELEWA NA MATUMIZI

 Wakala wa barabara mkoa Pwani imepokea Shilingi

milioni 612.134 kwa ajili ya miradi ya maendeleo

inayofadhiliwa na Mfuko wa Barabara na shilingi bilioni

3.000 kwa miradi inayofadhiliwa na mfuko mkuu wa

serikali.
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TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA 

MWAKA WA FEDHA 2022/23

Orodha ya baadhi ya miradi itakayotekelezwa ni kama ifutavyo;

 TAMCO-Vikawe-Mapinga (km 14,Sh.3,905Mio)

 Kisarawe- Maneromango (km 2.625,Sh.2,879Mio)

 Mlandizi – Chalinze - Ngerengere (Ukarabati km 1.0,Sh.500Mio)

 Kwa Mathias - Msangani (km 0.7,Sh.700Mio)

 Kwa Mfipa-Chuo cha Uongozi (km 0.65,Sh.800Mio)

 Mkuranga-Kisiju (km 0.2,Sh.220Mio)

 Utete –Nyamwage (km 32.15,Sh.55,063.10Mio)

 Barabara za Bagamoyo mjini (km 0.195,Sh.223Mio)

 Kilindoni-Rasmkumbi (km 1.0,Sh.1,099Mio)

4 January 2023 KIKAO CHA BODI YA BARABARA - MKOA WA PWANI TANROADS Coast

Uk. 5-6, Jedwali. Na. 4 -5



TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA 

MWAKA WA FEDHA 2022/23

Miradi ya kimkakati inayotekelezwa ni kama ifutavyo;

 Kibaha –Chalinze – Morogoro Expressway (km 210),hatua ya manunuzi

 Daraja jipya la Wami (Mita 513, shilingi bilioni 75),mradi umekamilika

 Chalinze -Utete (km 354),Maelekezo ya Mhe Samia Suluhu Hassan, Rais wa
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

 Kibaha-Mapinga (Km 23),Hatua ya manunuzi kwa ujenzi wa Km 14 zilizobaki

 Vigwaza-Kwala(Km 15.5,Sh Billioni 36),utekelezaji umefikia asilimia 97

 Utete –Nyamwage (Km 33.7),utekelezaji upo katika hatua za manunuzi ya ujenzi

 Bungu -Nyamisati (Km 40.5,Sh Milioni 447), Usanifu wa kina

 Mkuranga-Kisiju (Km 45.0,Sh Milioni 390.125),Usanifu wa kina na Ujenzi
unaendelea kwa kipande kilichosanifiwa.

 Kibaha-Mpuyani na Daraja la Makurunge(Km 20,Sh Milioni 541.266 ),Usanifu wa kina

 Ikwiriri –Mkongo(Km 27,Sh milioni 284.665),Usanifu wa kina na Ujenzi wa barabara
yote pamoja na daraja la Mbambe.

 Tanga – Pangani – Saadani - Bagamoyo (Km 178),Utekelezaji unaendelea upande
wa Tanga.
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PICHA MBALIMBALI ZINAZOONYESHA UTEKELEZAJI WA KAZI NA   

MIRADI MBALIMBALI YA KITAIFA
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Kiamb.na.2



UTEKELEZAJI WA  MRADI MBALIMBALI
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Mwonekano wa daraja la zamani na daraja jipya la WAMI



UTEKELEZAJI WA  MRADI MBALIMBALI YA KUZUIA BARABARA KUJIFUNGA
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Barabara ya Vikumburu-Mloka kabla na baada ya kunyanyua tuta



UTEKELEZAJI WA  MRADI MBALIMBALI YA KUZUIA BARABARA 

KUJIFUNGA
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Barabara ya Kisauke-Makurunge kabla ya ujenzi wa boksi kalavati na

kunyanyua tuta la barabara



UTEKELEZAJI WA  MRADI MBALIMBALI YA KUZUIA BARABARA 

KUJIFUNGA
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Bonde la Mlandizi kabla na baada ya kujenga kalavati za plastic  (Weholite

Culverts) tatu za kipenyo cha mita 1.8 



UTEKELEZAJI WA  MRADI MBALIMBALI
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Ujenzi wa Boksi kalavati la barabara ya Utete-Nyamwage



UTEKELEZAJI WA  MRADI MBALIMBALI
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Matengenezo na ujenzi wa Mtaro wa zege eneo la Mkiu Kiwandani



UTEKELEZAJI WA  MRADI MBALIMBALI
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Matengenezo eneo Malendegu kabla na baada



UTEKELEZAJI WA  MRADI MBALIMBALI
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Ujenzi wa barabara ya Tamco-Mapinga na daraja la Pangani kabla na baada ya ujenzi



UTEKELEZAJI WA  MIRADI MBALIMBALI
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Ujenzi wa barabara ya Kisarawe-Maneromango kabla na wakati ujenzi ukiendelea



MIRADI YA KUPENDEZESHA MIJI 
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Umwagaji wa zege la vitako vya taa za barabarani kuanzia maeneo ya Sheli

hadi Njuweni



MIRADI YA KUPENDEZESHA MIJI 
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Ufungaji wa Taa kabla na baada eneo la Nyamwage barabara ya Utete-Nyamwage



MIRADI YA KUPENDEZESHA MIJI 

Uwekaji wa nguzo za taa za kuongozea magari Mlandizi kabla na baada
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MIRADI YA KUPENDEZESHA MIJI 

Uwekaji wa nguzo za taa za kuongozea magari Kwa Mathias kabla na baada
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CHANGAMOTO zinaaendelea… 

Tozo kubwa za ushuru wa vijiji, Halmashauri , Madini na

Wamiliki wa maeneo hayo kwa ajili ya kifusi cha

mchanga/udongo/changarawe kinachotumika kwenye ujenzi

wa barabara zinachangia:-

 Wakandarasi kuongeza bei katika kazi hizi

 kuongeza gharama ya mradi na hivyo kusababisha kiasi

kidogo cha kazi kufanyika
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4 January 2023 KIKAO CHA BODI YA BARABARA - MKOA WA PWANI

BARABARA BORA KWA MAENDELEO YA TAIFA

TANROADS Coast
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AHSANTENI KWA KUNISIKILIZA


